16/07/2024
Chuyển đổi vị trí công tác đối với công chức Sở Tài chính
Ngày 15/7/2024, Sở Tài chính tổ chức hội nghị công bố Quyết định số 92/QĐ-STC và Quyết định số 93/QĐ-STC ngày 11/7/2024 về chuyển đổi vị trí công tác đối với công chức.
Lãnh đạo Sở Tài chính trao quyết định và tặng hoa các đồng chí nhận nhiệm vụ công tác mới
Tham gia hội nghị có các đồng chí lãnh đạo Sở dự và trao quyết định, lãnh đạo và chuyên viên các phòng Quản lý Ngân sách, Tài chính Hành chính sự nghiệp, Tài chính đầu tư, Quản lý giá và Công sản, Văn phòng Sở.
Theo Quyết định nêu trên, đồng chí Ngô Thị Thùy Trang đang công tác tại phòng Quản lý Ngân sách đến nhận công tác tại phòng Tài chính Hành chính sự nghiệp; đồng chí Bùi Thị Kim Liên đang công tác tại phòng Tài chính đầu tư đến nhận công tác tại phòng Quản lý Giá và Công sản.
Đồng chí Nguyễn Văn Danh – Bí thư Đảng ủy, Giám đốc Sở trao quyết định
Phát biểu tại lễ trao quyết
định, đồng chí Giám đốc Sở Tài chính Nguyễn Văn Danh chúc mứng và đề nghị các đồng
chí nhận nhiệm vụ công tác mới tiếp tục phát huy năng lực, trình độ, kinh nghiệm
của mình hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao, đóng góp vào sự phát triển của Sở
Tài chính.